Thông tin liên hệ

  • Head Office: B4-20 Vinhome Gardenia, Hàm Nghi, Nam Từ Liêm, Hà Nội, Việt Nam
  • HCM Office: Số 12- Đường 17, KĐT Lakeview, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Hồ Chí Minh
  • Hotline: 0856.322.744 - 0858.322.744

MPO/MTP® Multi-mode Passive Fiber Network TAPs

Thông tin sản phẩm

Tốc độ 40G/100G-SR4 hoặc 100G-SR10
– Sợi quang Multi-mode trong MTP-12 (40G/100G) hoặc MTP (100G)
– Đầu nối thương hiệu MTP® cho mức suy hao dB thấp nhất
Mô-đun di động với 1, 2 hoặc 3 TAP, giá treo 1U chứa tối đa 4 mô-đun
Cài đặt Plug & Play; không cần nguồn điện

Liên hệ với chúng tôi

Nếu bạn đang quan tâm đến việc khám phá thêm về cách mà N-TEK có thể nâng tầm dự án của quý vị? Hãy liên hệ với chúng tôi ngay hôm nay.

Liên hệ ngay
SUPPORT

Sale Director

0902969866

Sale Hà Nội (1)

0916128826

Sale Hà Nội (2)

0901128686

Sale Hà Nội (3)

0966093587

Sale HCM (1)

0917411486

Sale HCM (2)

0919080645